KI ZAMA SARAUNIYA A FADAR MIJINKI

KI ZAMA SARAUNIYA A FADAN MIJINKI

💏Nana Aisha (RA) abun koyi ce ga ko wacce mace. In kika ɗauki rayuwarta kika koyi nagartattun halayenta. Sai kuma ki koyi kissoshinta, soyayyarta da salon zamantakewarta a gidan mijinta Nabiyur Rahma (SAW).

💏In kika ɗauki kissanta to ba kan mijin kaɗai zaki samu ba, a'a har da gangar jikin, kayan miya da spices din dafa shi ya dahu luguf, ki cinye shi tsaf, ki kora da ruwa 😋

💏Zaki samu dukiyar da gidansa, da soyayyarsa baki ɗaya ba tare da malam ya amshi kuɗinki ba In sha Allah. Mai wuyan dai mu gyara halayenmu, mu koyi hakuri da kyautatawa. Mu bawa kanmu tarbiyyan zamantakewa da koyi da magabatan kwarai, da cire son zuciya, da biyewa huɗuban shaiɗan la'ananne. Maza a yi koyi da Annabi (SAW) wurin soyayya da zamantakewa mai daɗi, domin ba zamu iya ba in baku bamu haɗin kai ba. Don Allah ku bamu dama mu dafa ku mu cinye 😆

💏Ka ji ka turawa matarka ko budurwarka. Ki ji ki tura duk wacce kika sani. Allah Ya bawa duk ma'aurata dawwamammen soyayya da zaman lafiya. Marasa aure ya azurta su da abokan zama na gari alfarmar wannan watan.

💏 *DAGA ƳAR'UWARKU SADEEYA LAWAL ABUBAKAR*

*💽KU SHIGA LINK DAKE QASA DOMIN DOWNLOADING DA SAURARO.*
                 👇🏾👇🏾👇🏾

http://darulfikr.com/s/50149 ___________________________________

 *💽Shiga sink dake ƙasa kuma domin downloading wasu nasihun da da suka wuce.*
                 👇🏾👇🏾👇🏾

http://darulfikr.com/m/scholar/sadeeya-lawal-abubakar-

=============================

*-Darulfikr>>> Taku ce domin yada Sunnah.*

Post a Comment (0)