FASSARAR WAƘAR KHEL KHEL MEIN

FASSARAR WAƘAR KHEL KHEL MEIN 


Waƙa: Khel Khel Mein

Fim: Wazir

Harshe: Hausa

Shekara: 2016

Sauti: Advaita

Rubutawa: Abhijeet Deshpande

Kamfani: T-Series

Rerawa: Amitabh Bachchan

Fassarawa: Jamilu Abdurrahman 


• Khel Khel Mein

Wannan wasan. 

• Khel Khel Ke

A yayin buga shi (ne) 

• Khel Khel Ye Aa Jaayega

A ke koyon wasan. 

• Dha Gi Na Kat Ti Ti Kha Ta Tirkit…

(wannan wani salon waƙa ne na mutanen Indiya wanda ba shi takamaiman ma'ana)

• Khel Khel Mein

Wannan wasan. 

• Khel Khel Ke

A yayin buga shi (ne) 

• Khel Khel Ye Aa Jaayega

A ke koyon wasan. 

• Khel Khel Mein

Wannan wasan. 

• Khel Khel Ke

A yayin buga shi (ne) 

• Khel Khel Ye Aa Jaayega

A ke koyon wasan. 

• Haar Jeet Se

Dangane da nasara ko faɗuwa. 

• Haar Jeet Ke

Bayan samun nasara ko faɗuwa. 

• Jeet Haarna Sikhayega

(mutum) zai koyi yadda zai ci nasara ko ya faɗi. 

• Haal Chaal Ka

Matakin da ake yanzu. 

• Behaal Haal Hai

Ba mai taimakawa bane. 

• Chaal Chaal Nahi Ek Sawaal Hai

Ba motsi bane kawai, amma tambaya ce. 

• Ek Sawaal Ke Sau Jawaab Hain

Tambaya ta na da amsoshi ɗari. 

• Sau Sawaalon Ka Ek Hisaab Hai

Kuma matsayin tambayoyi ɗari shima haka yake. 

• Khel Khel Mein

Wannan wasan. 

• Khel Khel Ke

A yayin buga shi (ne) 

• Khel Khel Ye Aa Jaayega

A ke koyon wasan. 

• Chaal Ka Na Koi Chaal Chalan Hai

Babu wani hali da ke motsi. 

• Dogalapan Ek Hi Niyam Hai

Doka ɗaya ce kawai, shi ne ka yi wasa da ɓangarorin biyu. 

• Anek Ek Pe Ek Hai Bhaari

Mutum ɗaya yarinjayi dukkan saura. 

• Ek Anek Mein Kaisi Yaari

Babu abota a tsakanin halittu biyu mabanbanta. 

• Ek Ek Ka Ek Ek Hota Hai

Akwai ɗaya ga kowanne. 

• Do Ek Se Ek Do Milta Hai (x2)

Ɗaya ka iya samun ɗaya da biyu daga biyu da ɗaya. 

• Akl Nahi Isse Jee Se Khelo

Kada ka yi wannan wasan da ƙwaƙwalwa, yi wasan da zuciyar ka.

• Jeevan Bhi Jeena Aa Jaayega

(mutum) ka iya koyon yadda zai tafi da rayuwa (ta hanyar buga wasannan) 

• Khel Khel Mein

Wannan wasan. 

• Khel Khel Ke

A yayin buga shi (ne) 

• Khel Khel Ye Aa Jaayega

A ke koyon wasan. 


 ƘARIN HASKE: A cikin wannan waƙa, Amitabh Bachchan yana yi wa jarumi Farhan Akhtar izina ne zuwa ga wanda ya ke nema ta hanyar amfani da misali da wasan dara (Chess) don haka za ku ji yana zance ne irin na falsafa wanda ba kowa ne ke iya fahimtarsa ba ta farat ɗaya. Shi kan shi fim ɗin an yi shi ne kusan akan wannan wasa na dara. Nagode. 

©️✍🏻
 Jamilu Abdurrahman 
    +2348185819176 

Post a Comment (0)