NA DAƊE DA FAHIMTAR HAKAN 01
Masu iya magana na cewa 'Sai hali yazo ɗaya ake abota'. Wannan magana haka take babu tantama. Sai dai ni na ɗauki Darasin wannan maganar ne a wata mahanga ta daban.
Watau na daɗe da fahimtar cewa, mutane suna son Jarumi ne idan ɗayan waɗannan abubuwan da zan lissafo suka yi daidai da nasu.
1. Hali
2. Ɗabi'a
3. Ra'ayi
4. Salo
5. Rayuwa
Kamar yadda waccan magana ta nuna, mutum na iya faɗawa soyayyar Jarumi nan take idan halin su yazo ɗaya. Misali; idan halin mutum ne saurin fushi to akwai Yiwuwar zai faɗa soyayyar Jarumi ko jarumar da ke da saurin fushi nan take, haka ma in mai haƙuri ne.
To haka ma Ɗabi'a, mutane da yawa suna da Ɗabi'ar jin son wanda Ɗabi'ar su tazo ɗaya. Misali, idan Ɗabi'ar mutum ne sanya baƙaƙen kaya, ko shan shayi da safe to akwai Yiwuwar nan take zai iya kamuwa da soyayyar Jarumi ko jarumar da ke da irin wannan Ɗabi'ar.
Hausawa suka ce Ra'ayi Riga, duk wanda yake da tsatstsauran Ra'ayi ko sassauƙan Ra'ayi, to shima nan take zai iya kamuwa da son Jarumi ko jarumar da ke da irin Ra'ayin sa.
Salo wani abu ne da yake bayyana wanene mutum, yaya halinsa da Ɗabi'arsa suke. Idan mutum yana da salon da ya dace da na wani Jarumi ko wata jaruna, to nan take zai iya kamuwa da son wannan jarumin ko jarumar.
Misali; Me yasa Masoyan Jarumi Salman Khan suka fi yawa a India fiye da kowace ƙasa? Saboda mafi yawancin mutanen India salon su, halin su, ɗabi'un su da Ra'ayin su irin nashi ne, don haka duk abin da yayi gani suke yi kamar su ne suka yi ko kuma don su yake yi. Wannan shi ne bayyannen misali da kowa zai iya fahimta.
Sai dai kuma akwai Jaruman da gaskiya kyawun su yasa ake son su, musamman jarumai Mata. Wasu daga cikin su basu da ƙwarewa a harkar Kafce kamar yadda ake tunani, amma saboda kyawun da Allaah Ya basu sai kaga ba'a ganin Kuskuren, wasu mazan ma haka ne abin.
Anan Ƙasar hausa, Jarumai Irin su Sony Deol, Mithun Chakraborty, Prabhas, Charan da Sauran Makamantan su sun sami karɓuwa sosai a wajen matasa saboda sun iya sambaɗa da mazga yadda ya kamata. Yayinda jarumai irin su Shahid, Hrithik, Allu Arjun da sauran su kullum suna samun yabo akan sun iya rawa.
Jaruma Madhubala har yanzu ana yabon kyawun ta, yayinda Madhuri Dixit kuma babu wacce ta kai ta iya rawa. Jaruma Anushka Shetty da Jaruma Kangana Ranaut kowa na yaba musu wajen iya Kafce. Jarumi Aamir khan ma har kiran shi ake yi da sunan ƙwararre, Yayinda Srk kuma duk duniya ta san shi a matsayin sarki ne na masu yin soyayya.
Kenan in kun lura, hankalinmutane yana karkata zuwa ga Jarumi ne idan wani abu da ya dangance su yayi Kamanceceniya da nasu. A taƙaice dai, babu wani masoyin Jarumi ko Jaruma da za'a ce babu wani abu wanda yake yazo ɗaya tsakanin sa da wannan jarumin.
Zan ci gaba In Shaa Allaah.
Amma ku menene Kamanceceniyar dake tsakanin ku da naku Jaruman?
<••••••••••••••••••••••••••••>
ɧãımãŋ Kɧâŋ Řâééʂ <••••••••••••••••••••••••••••>
08185819176
Twitter: @HaimanRaees
Instagram: Haimanraees
Infohaiman999@gmail.com